Usalama wa mbegu kwa uhakika wa chakula nchini Tanzania : mapendekezo, tulichokiona na tulichojifunza kutokana na uzoefu wa wakulima wadogo /

Taarifa hizi zinatokana na uchambuzi wa kina wa taarifa na habari zilizopata kuwasilishwa na kujadiliwa na wakulima wadodgo na wagani wa mashirika ya hiari na wa seriakli, katika warsha nne juu ya usalama wa mbegu.

Saved in:
Bibliographic Details
Other Authors: Mtoni, P.E, Tibamanya, Y.E.K
Format: Book
Published: Dodoma : Paerticipatory Land Use Management, 2002.
Subjects:
Tags: Add Tag
No Tags, Be the first to tag this record!