Usalama wa mbegu kwa uhakika wa chakula nchini Tanzania : mapendekezo, tulichokiona na tulichojifunza kutokana na uzoefu wa wakulima wadogo /
Taarifa hizi zinatokana na uchambuzi wa kina wa taarifa na habari zilizopata kuwasilishwa na kujadiliwa na wakulima wadodgo na wagani wa mashirika ya hiari na wa seriakli, katika warsha nne juu ya usalama wa mbegu.
Saved in:
| Other Authors: | , |
|---|---|
| Format: | Book |
| Published: |
Dodoma :
Paerticipatory Land Use Management,
2002.
|
| Subjects: | |
| Tags: |
Add Tag
No Tags, Be the first to tag this record!
|
Mzumbe University Dar es Salaam Campus Library
| Call Number: |
363.1929678 USA |
|---|---|
| Copy | On Shelf |