Fuluge, A., & Duwe, M. (2026). Tija za tohara kwa jamii za Kiafrika: Uchunguzi wa mhusika Omolo katika riwaya ya ua la faraja (2004). Journal of Kiswahili and Other African Languages.
芝加哥风格引文Fuluge, Adria, 与 Martina Duwe. Tija Za Tohara Kwa Jamii Za Kiafrika: Uchunguzi Wa Mhusika Omolo Katika Riwaya Ya Ua La Faraja (2004). Journal of Kiswahili and Other African Languages, 2026.
MLA引文Fuluge, Adria, 与 Martina Duwe. Tija Za Tohara Kwa Jamii Za Kiafrika: Uchunguzi Wa Mhusika Omolo Katika Riwaya Ya Ua La Faraja (2004). Journal of Kiswahili and Other African Languages, 2026.
警告:这些引文格式不一定是100%准确.