Dola
“Dola” ni kitabu muhimu kwa wanachuo wa ngazi zote, hasa wale wenye nia na shauku ya kufahamu jinsi chombo hiki dola kilivyoibuka, kinavyofanya kazi na kinavyotuathiri sisi wote.
Saved in:
| 主要作者: | B. F. Mrina |
|---|---|
| 格式: | 图书 |
| 语言: | other |
| 出版: |
Research and Publications Committee
2025
|
| 主题: | |
| 在线阅读: | https://scholar.mzumbe.ac.tz/handle/123456789/1896 |
| 标签: |
添加标签
没有标签, 成为第一个标记此记录!
|
相似书籍
Rai ya jenerali /
由: Ulimwengu, Jenerali
出版: (2005)
由: Ulimwengu, Jenerali
出版: (2005)
Muhutasari wa taarifa ya tume ya kero ya rushwa nchini
出版: (1996)
出版: (1996)
Hekima za kina za swala
出版: (2015)
出版: (2015)
Sera ya taifa ya kudhibiti UKIMWI/
出版: (2001)
出版: (2001)
The political parties Act, 1992 and the political parties (registration ) regulations, 1992 of the United Republic of Tanzania = Sheria ya vyama vya siasa ya mwaka 1992 na kanuni za usaili wa vyama vya siasa , za mwaka 1992 za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
出版: (1996)
出版: (1996)
Viashiria vya kujiua: Uchunguzi wa mhusika kazimoto katika riwaya ya kichwamaji
由: Fuluge, Adria
出版: (2026)
由: Fuluge, Adria
出版: (2026)
Kinjeketile/
由: Hussein, Ebrahim
出版: (2025)
由: Hussein, Ebrahim
出版: (2025)
The Political Parties Act, 1992 : / and the Political Parties (Registration) Regulations, 1992 of the United Republic of Tanzania
出版: (1996)
出版: (1996)
Serikali za mitaa : Uendeshaji wa mikutano wa Halmashauri /
由: Kilembe, J.C
出版: (1990)
由: Kilembe, J.C
出版: (1990)
Majukumu ya msingi ya Maktaba katika kuleta mabadiliko kwenye sekta ya elimu nchini Tanzania: Uchunguzi yakinifu
由: Mosha, Goodluck E.
出版: (2024)
由: Mosha, Goodluck E.
出版: (2024)
Taarifa ya tume ya taifa ya uchaguzi kuhusu uchaguzi wa rais, wabunge na madiwani/
由: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania
出版: (2016)
由: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania
出版: (2016)
Serikali za mitaa kama vyombo vya kuimarisha madaraka mikoani Tanzania
出版: (1982)
出版: (1982)
Tija za tohara kwa jamii za Kiafrika: Uchunguzi wa mhusika Omolo katika riwaya ya ua la faraja (2004)
由: Fuluge, Adria, et al.
出版: (2026)
由: Fuluge, Adria, et al.
出版: (2026)
Kanuni za sharia za kiislamu : Utangulizi wa mfumo wa elimu fiqhi
由: Shomali Mohammad Ali
出版: (2015)
由: Shomali Mohammad Ali
出版: (2015)
Wanawake na wanaume Tanzania
出版: (1993)
出版: (1993)
kumng'oa Nduli/
由: Mbogo, Emmanuel
出版: (2022)
由: Mbogo, Emmanuel
出版: (2022)
Katiba ya muungano wa Tanzania mwaka1977
出版: (2000)
出版: (2000)
Taarifa ya mwaka ya Tume ya kudumu ya Uchaguzi
出版: (1988)
出版: (1988)
Mkwe wa jaji mkuu /
由: Makene Wilbard
出版: (2024)
由: Makene Wilbard
出版: (2024)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : taarifa na mapendekezo ya Tume kuhusu mfumo wa siasa nchini Tanzania
出版: (1991)
出版: (1991)
Walenisi
由: Mkangi, Katama
出版: (1995)
由: Mkangi, Katama
出版: (1995)
Maadili : nafasi ya viongozi wa dini
出版: (2016)
出版: (2016)
Safari ya kuelekea kwa mwezi mungu
由: Sulail, Mahdi Jaafar
出版: (2015)
由: Sulail, Mahdi Jaafar
出版: (2015)
Aisha, Mussa, Zawadi ... : simulizi za maisha ya watanzania /
由: Kaestli, Elisabeth
出版: (2011)
由: Kaestli, Elisabeth
出版: (2011)
Hatima ya maisha ya Waafrika katika Bunilizi za Kiswahili: Mwegamo wa kifalsafa
由: Duwe, Martina
出版: (2024)
由: Duwe, Martina
出版: (2024)
Kitita cha teknolojia sahihi zinazoweza kupatikana nchini Tanzania
出版: (2003)
出版: (2003)
Kitita cha teknolojia sahihi zinazoweza kupatikana nchini Tanzania
出版: (2003)
出版: (2003)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : majedwali ya matokeo ya uratibu wa maoni ya wananchi
出版: (1991)
出版: (1991)
Programu ya shahada ya kwanza katika taaluma ya kiswahili B. A ( Kiswahili) /
由: Chuo kikuu cha Dar es salaam
出版: (2010)
由: Chuo kikuu cha Dar es salaam
出版: (2010)
Mulika no.18/
出版: (1986)
出版: (1986)
Mwinyi na manyani ya adili
由: Mbogo, E.
出版: (2022)
由: Mbogo, E.
出版: (2022)
Mitazamo ya Waafrika kuhusu urithishwaji wa mali: Uchunguzi wa bunilizi za Kiswahili
由: Duwe Martina, et al.
出版: (2026)
由: Duwe Martina, et al.
出版: (2026)
Hutuba ya Waziri wa Sayansi, Elimu ya Juu, Mhe. Dk. Pius Y. Ng'wandu (MB)
Zana za uingizaji wa mambo ya jinsia katika mipango ya maendeleo kwa serikali, vyama vya waajiri na vyama vya wafanyakazi nchini Tanzania
出版: (2007)
出版: (2007)
Uongozi wa ushirika /
由: Edwards, Ken L.
出版: (1982)
由: Edwards, Ken L.
出版: (1982)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : baadhi ya sheria zinazohitaji kufutwa au kufanyiwa marekebisho
出版: (1991)
出版: (1991)
Mkakati wa taifa wa kinga dhidi ya virusi vya UKIMWI 2009-2012: "Kuelekea Tanzania isiyo na maambukizo mapya ya VVU"
出版: (2009)
出版: (2009)
Sera ya malezi ya taifa kwa watoto na vijana Tanzania
出版: (1987)
出版: (1987)
Kamusi ya maneno ya mtaalamu wa mambo ya kibinadamu : / a short dictionary of social science terms for swahili speakers.
由: Brian, James L.
出版: (1969)
由: Brian, James L.
出版: (1969)
Mulika no.17
出版: (1985)
出版: (1985)
相似书籍
-
Rai ya jenerali /
由: Ulimwengu, Jenerali
出版: (2005) -
Muhutasari wa taarifa ya tume ya kero ya rushwa nchini
出版: (1996) -
Hekima za kina za swala
出版: (2015) -
Sera ya taifa ya kudhibiti UKIMWI/
出版: (2001) -
The political parties Act, 1992 and the political parties (registration ) regulations, 1992 of the United Republic of Tanzania = Sheria ya vyama vya siasa ya mwaka 1992 na kanuni za usaili wa vyama vya siasa , za mwaka 1992 za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
出版: (1996)