Usawiri wa eskatolojia ya Waafrika katika mbolezi za Wangoni
Makala iliowasilishwa na kuchapishwa kwenye Jarida la CHALUFAKITA mwaka 2020, Juz. No. 2
Saved in:
| 主要作者: | Duwe, Martina |
|---|---|
| 格式: | 文件 |
| 出版: |
CHALUFAKITA 2020, JUZ. NA. 2
2024
|
| 主题: | |
| 在线阅读: | https://scholar.mzumbe.ac.tz/handle/123456789/1448 |
| 标签: |
添加标签
没有标签, 成为第一个标记此记录!
|
相似书籍
Hatima ya maisha ya Waafrika katika Bunilizi za Kiswahili: Mwegamo wa kifalsafa
由: Duwe, Martina
出版: (2024)
由: Duwe, Martina
出版: (2024)
Mitazamo ya Waafrika kuhusu urithishwaji wa mali: Uchunguzi wa bunilizi za Kiswahili
由: Duwe Martina, et al.
出版: (2026)
由: Duwe Martina, et al.
出版: (2026)
Utamaduni wa mwamko wa kijamii
由: Musa, H.S
出版: (2000)
由: Musa, H.S
出版: (2000)
Katiba ya muungano wa Tanzania mwaka1977
出版: (2000)
出版: (2000)
Usawiri wa mchakato wa kujiua katika riwaya teule za Euphrase Kezilahabi : ni mwangwi wa matanziko wa kijamii?
由: Fuluge, Adria
出版: (2021)
由: Fuluge, Adria
出版: (2021)
Tija za tohara kwa jamii za Kiafrika: Uchunguzi wa mhusika Omolo katika riwaya ya ua la faraja (2004)
由: Fuluge, Adria, et al.
出版: (2026)
由: Fuluge, Adria, et al.
出版: (2026)
Taratibu za kuendesha mashauri ya madai mahakamani
Mpago wa kurekebisha uchumu wa Tanzania
出版: (1982)
出版: (1982)
Taarifa ya tume ya taifa ya uchaguzi kuhusu uchaguzi wa rais, wabunge na madiwani/
由: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania
出版: (2016)
由: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania
出版: (2016)
Mpango wa tatu wa maendeleo ya miaka mitano ya kiuchumina jamii : 1 julai, 1976 -30 Juni 1981 : shabaha na maelekezo ( sehemu ya kwanza), mipango ya mikoa (sehemu ya pili)
出版: (1976)
出版: (1976)
Mpango wa tatu wa maendeleo ya miaka mitano ya kiuchumina jamii : 1 julai, 1976 -30 Juni 1981 : shabaha na maelekezo ( sehemu ya kwanza), mipango ya mikoa (sehemu ya pili)
出版: (1976)
出版: (1976)
Serikali za mitaa : Uendeshaji wa mikutano wa Halmashauri /
由: Kilembe, J.C
出版: (1990)
由: Kilembe, J.C
出版: (1990)
Mpango wa tatu wa maendeleo wa mwaka 1982/83
出版: (1982)
出版: (1982)
Usalama wa mbegu kwa uhakika wa chakula nchini Tanzania : mapendekezo, tulichokiona na tulichojifunza kutokana na uzoefu wa wakulima wadogo /
出版: (2002)
出版: (2002)
Safari ya Maisha Yangu /
由: Mwinyi, Ali Hasan
出版: (2020)
由: Mwinyi, Ali Hasan
出版: (2020)
Kanuni za sharia za kiislamu : Utangulizi wa mfumo wa elimu fiqhi
由: Shomali Mohammad Ali
出版: (2015)
由: Shomali Mohammad Ali
出版: (2015)
Wizara ya biashara na viwanda : siasa ya kutekeleza mpango wa 1969/74 wa maendeleo (kwa huhtasari)
出版: (1966)
出版: (1966)
Hekima za kina za swala
出版: (2015)
出版: (2015)
Sera ya taifa ya kudhibiti UKIMWI/
出版: (2001)
出版: (2001)
Taarifa ya utekelezaji wa mpango wa pili wa taifa wa kujihami kiuchumi Januari -Agost, 1982
出版: (1982)
出版: (1982)
Zana za uingizaji wa mambo ya jinsia katika mipango ya maendeleo kwa serikali, vyama vya waajiri na vyama vya wafanyakazi nchini Tanzania
出版: (2007)
出版: (2007)
kauli sahihi zaidi katika kufafanua hadithi : / nimemuona Mola wangu akiwa na sura ya kijana mzuri
由: Al-Sadiiq,S.A.Y
出版: (2016)
由: Al-Sadiiq,S.A.Y
出版: (2016)
Mulika no.27
出版: (2006)
出版: (2006)
Mulika no.27
出版: (2006)
出版: (2006)
Historia ya usanifishaji wa Kiswahili /
由: Mbaabu, Ireri
出版: (2007)
由: Mbaabu, Ireri
出版: (2007)
Majukumu ya msingi ya Maktaba katika kuleta mabadiliko kwenye sekta ya elimu nchini Tanzania: Uchunguzi yakinifu
由: Mosha, Goodluck E.
出版: (2024)
由: Mosha, Goodluck E.
出版: (2024)
Tanroads maadhimisho ya miaka kumi (2000-2010): miaka kumi ya mafanikio/
由: Makilla,S. (editor)
出版: (2000)
由: Makilla,S. (editor)
出版: (2000)
Maaadili-nafasi ya viongozi wa dini/
由: Interfaith dialogue in Tanzania
出版: (2026)
由: Interfaith dialogue in Tanzania
出版: (2026)
Mkakati wa pili wa taifa wa kudhibiti UKIMWI (2008-2012)
出版: (2007)
出版: (2007)
Stadi za lugha ya Kiswahili: . Utungaji, 1
由: Mrikaria, Stephen E.
出版: (2009)
由: Mrikaria, Stephen E.
出版: (2009)
Uongozi wa ushirika /
由: Edwards, Ken L.
出版: (1982)
由: Edwards, Ken L.
出版: (1982)
Viashiria vya kujiua: Uchunguzi wa mhusika kazimoto katika riwaya ya kichwamaji
由: Fuluge, Adria
出版: (2026)
由: Fuluge, Adria
出版: (2026)
Programu ya shahada ya kwanza katika taaluma ya kiswahili B. A ( Kiswahili) /
由: Chuo kikuu cha Dar es salaam
出版: (2010)
由: Chuo kikuu cha Dar es salaam
出版: (2010)
Mkwe wa jaji mkuu /
由: Makene Wilbard
出版: (2024)
由: Makene Wilbard
出版: (2024)
The political parties Act, 1992 and the political parties (registration ) regulations, 1992 of the United Republic of Tanzania = Sheria ya vyama vya siasa ya mwaka 1992 na kanuni za usaili wa vyama vya siasa , za mwaka 1992 za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
出版: (1996)
出版: (1996)
Sheria za ndoa Tanzania
由: Matiko, Mwita
出版: (1978)
由: Matiko, Mwita
出版: (1978)
Serikali za mitaa kama vyombo vya kuimarisha madaraka mikoani Tanzania
出版: (1982)
出版: (1982)
Mashairi ya chekacheka /
由: Mvungi, Theobald A.
出版: (2017)
由: Mvungi, Theobald A.
出版: (2017)
Mkakati wa taifa wa kinga dhidi ya virusi vya UKIMWI 2009-2012: "Kuelekea Tanzania isiyo na maambukizo mapya ya VVU"
出版: (2009)
出版: (2009)
Aisha, Mussa, Zawadi ... : simulizi za maisha ya watanzania /
由: Kaestli, Elisabeth
出版: (2011)
由: Kaestli, Elisabeth
出版: (2011)
相似书籍
-
Hatima ya maisha ya Waafrika katika Bunilizi za Kiswahili: Mwegamo wa kifalsafa
由: Duwe, Martina
出版: (2024) -
Mitazamo ya Waafrika kuhusu urithishwaji wa mali: Uchunguzi wa bunilizi za Kiswahili
由: Duwe Martina, et al.
出版: (2026) -
Utamaduni wa mwamko wa kijamii
由: Musa, H.S
出版: (2000) -
Katiba ya muungano wa Tanzania mwaka1977
出版: (2000) -
Usawiri wa mchakato wa kujiua katika riwaya teule za Euphrase Kezilahabi : ni mwangwi wa matanziko wa kijamii?
由: Fuluge, Adria
出版: (2021)