Majukumu ya msingi ya Maktaba katika kuleta mabadiliko kwenye sekta ya elimu nchini Tanzania: Uchunguzi yakinifu
Makala iliyowasilishwa katika Kongamano la Pili la Kitaifa kuhusu Kuboresha Utoaji wa Huduma za Maktaba na Habari nchini Tanzania, Kukuza Usomaji kwa Watoto na Maonyesho ya Vitabu yaliyofanyika kuanzia tarehe 23 hadi 24 Novemba 2022 katika Hoteli ya Tanga Beach Resort na SPA. Mada: Mchango wa Huduma...
Saved in:
| 主要作者: | Mosha, Goodluck E. |
|---|---|
| 格式: | 文件 |
| 语言: | other |
| 出版: |
Tanzania Library Service Board (TLSB)
2024
|
| 主题: | |
| 在线阅读: | https://scholar.mzumbe.ac.tz/handle/123456789/1185 |
| 标签: |
添加标签
没有标签, 成为第一个标记此记录!
|
相似书籍
Hutuba ya Waziri wa Sayansi, Elimu ya Juu, Mhe. Dk. Pius Y. Ng'wandu (MB)
Diwani ya watetezi wa kiswahili /
出版: (2023)
出版: (2023)
Elimu bora, lakini... = Quality education, but...
出版: (2004)
出版: (2004)
Vitendawili vya kwetu /
由: Salla, H.D
出版: (2017)
由: Salla, H.D
出版: (2017)
Methali za kwetu
由: Salla, H.D
出版: (2017)
由: Salla, H.D
出版: (2017)
Nguzo mama /
由: Muhando, P.
出版: (2021)
由: Muhando, P.
出版: (2021)
Hidaya ya Shaaban Robert 4 : Koja la Lugha, Kielezo cha Fasili, Almasi za Afrika /
由: Robert, S.
出版: (2023)
由: Robert, S.
出版: (2023)
Wanawake na wanaume Tanzania
出版: (1993)
出版: (1993)
Hatima ya maisha ya Waafrika katika Bunilizi za Kiswahili: Mwegamo wa kifalsafa
由: Duwe, Martina
出版: (2024)
由: Duwe, Martina
出版: (2024)
Taarifa ya tume ya taifa ya uchaguzi kuhusu uchaguzi wa rais, wabunge na madiwani/
由: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania
出版: (2016)
由: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania
出版: (2016)
Rasimu ya Katiba Ya Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania.
出版: (2013)
出版: (2013)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977
出版: (2002)
出版: (2002)
Rasimu ya Katiba Ya Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania 2013
出版: (2013)
出版: (2013)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977
出版: (2005)
出版: (2005)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977 / by A.J.Chenge
出版: (2005)
出版: (2005)
Maendeleo ni kazi
出版: (1973)
出版: (1973)
Serikali za mitaa kama vyombo vya kuimarisha madaraka mikoani Tanzania
出版: (1982)
出版: (1982)
Kitita cha teknolojia sahihi zinazoweza kupatikana nchini Tanzania
出版: (2003)
出版: (2003)
Kitita cha teknolojia sahihi zinazoweza kupatikana nchini Tanzania
出版: (2003)
出版: (2003)
Serikali za mitaa : Uendeshaji wa mikutano wa Halmashauri /
由: Kilembe, J.C
出版: (1990)
由: Kilembe, J.C
出版: (1990)
Taarifa ya mwaka ya Tume ya kudumu ya Uchaguzi
出版: (1988)
出版: (1988)
Wanawake na uchaguzi
Wanawake na uchaguzi
Kanuni za sharia za kiislamu : Utangulizi wa mfumo wa elimu fiqhi
由: Shomali Mohammad Ali
出版: (2015)
由: Shomali Mohammad Ali
出版: (2015)
Mulika no.14
出版: (1978)
出版: (1978)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
由: Chenge, A. J.
出版: (2005)
由: Chenge, A. J.
出版: (2005)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
由: Chenge, A. J.
出版: (2005)
由: Chenge, A. J.
出版: (2005)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
由: Chenge, A. J.
出版: (2005)
由: Chenge, A. J.
出版: (2005)
Katiba ya muungano wa Tanzania mwaka1977
出版: (2000)
出版: (2000)
Mashairi ya chekacheka /
由: Mvungi, Theobald A.
出版: (2017)
由: Mvungi, Theobald A.
出版: (2017)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : majedwali ya matokeo ya uratibu wa maoni ya wananchi
出版: (1991)
出版: (1991)
Diwani ya chemsha bongo
由: Mloka, Charles Joseph
出版: (2024)
由: Mloka, Charles Joseph
出版: (2024)
Ifahamu sheria ya kuzuia na kudhibiti UKIMWI ya mwaka 2008
由: Msabila, Dominik T.
出版: (2013)
由: Msabila, Dominik T.
出版: (2013)
Mpango wa tatu wa maendeleo ya miaka mitano ya kiuchumina jamii : 1 julai, 1976 -30 Juni 1981 : shabaha na maelekezo ( sehemu ya kwanza), mipango ya mikoa (sehemu ya pili)
出版: (1976)
出版: (1976)
Mpango wa tatu wa maendeleo ya miaka mitano ya kiuchumina jamii : 1 julai, 1976 -30 Juni 1981 : shabaha na maelekezo ( sehemu ya kwanza), mipango ya mikoa (sehemu ya pili)
出版: (1976)
出版: (1976)
kauli sahihi zaidi katika kufafanua hadithi : / nimemuona Mola wangu akiwa na sura ya kijana mzuri
由: Al-Sadiiq,S.A.Y
出版: (2016)
由: Al-Sadiiq,S.A.Y
出版: (2016)
Kamusi ya maneno ya mtaalamu wa mambo ya kibinadamu : / a short dictionary of social science terms for swahili speakers.
由: Brian, James L.
出版: (1969)
由: Brian, James L.
出版: (1969)
Mkwe wa jaji mkuu /
由: Makene Wilbard
出版: (2024)
由: Makene Wilbard
出版: (2024)
Muhutasari wa taarifa ya tume ya kero ya rushwa nchini
出版: (1996)
出版: (1996)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : baadhi ya sheria zinazohitaji kufutwa au kufanyiwa marekebisho
出版: (1991)
出版: (1991)
相似书籍
- Hutuba ya Waziri wa Sayansi, Elimu ya Juu, Mhe. Dk. Pius Y. Ng'wandu (MB)
-
Diwani ya watetezi wa kiswahili /
出版: (2023) -
Elimu bora, lakini... = Quality education, but...
出版: (2004) -
Vitendawili vya kwetu /
由: Salla, H.D
出版: (2017) -
Methali za kwetu
由: Salla, H.D
出版: (2017)