Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania. (2016). Taarifa ya tume ya taifa ya uchaguzi kuhusu uchaguzi wa rais, wabunge na madiwani. Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania.
Citazione stile Chigago Style (17a edizione)Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania. Taarifa Ya Tume Ya Taifa Ya Uchaguzi Kuhusu Uchaguzi Wa Rais, Wabunge Na Madiwani. Dar es salaam: Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania, 2016.
Citatione MLA (9a ed.)Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania. Taarifa Ya Tume Ya Taifa Ya Uchaguzi Kuhusu Uchaguzi Wa Rais, Wabunge Na Madiwani. Tume ya Taifa ya uchaguzi Tanzania, 2016.
Attenzione: Queste citazioni potrebbero non essere precise al 100%.