Similar Items
Hutuba ya Waziri wa Sayansi, Elimu ya Juu, Mhe. Dk. Pius Y. Ng'wandu (MB)
Majukumu ya msingi ya Maktaba katika kuleta mabadiliko kwenye sekta ya elimu nchini Tanzania: Uchunguzi yakinifu
by: Mosha, Goodluck E.
Published: (2024)
by: Mosha, Goodluck E.
Published: (2024)
Hidaya ya Shaaban Robert 4 : Koja la Lugha, Kielezo cha Fasili, Almasi za Afrika /
by: Robert, S.
Published: (2023)
by: Robert, S.
Published: (2023)
Elimu bora, lakini... = Quality education, but...
Published: (2004)
Published: (2004)
Vitendawili vya kwetu /
by: Salla, H.D
Published: (2017)
by: Salla, H.D
Published: (2017)
Methali za kwetu
by: Salla, H.D
Published: (2017)
by: Salla, H.D
Published: (2017)
Nguzo mama /
by: Muhando, P.
Published: (2021)
by: Muhando, P.
Published: (2021)
Diwani ya chemsha bongo
by: Mloka, Charles Joseph
Published: (2024)
by: Mloka, Charles Joseph
Published: (2024)
Diwani ya mwananyimbo /
by: Mloka, C.J
Published: (2024)
by: Mloka, C.J
Published: (2024)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
by: Chenge, A. J.
Published: (2005)
by: Chenge, A. J.
Published: (2005)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
by: Chenge, A. J.
Published: (2005)
by: Chenge, A. J.
Published: (2005)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
by: Chenge, A. J.
Published: (2005)
by: Chenge, A. J.
Published: (2005)
Historia ya usanifishaji wa Kiswahili /
by: Mbaabu, Ireri
Published: (2007)
by: Mbaabu, Ireri
Published: (2007)
Lugha, utamaduni na fasihi simulizi ya Kiswahili /
Published: (1995)
Published: (1995)
Maendeleo ni kazi
Published: (1973)
Published: (1973)
Programu ya kuboresha utumishi wa umma 2000-2011
Published: (2001)
Published: (2001)
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ya mwaka 1977
Published: (1980)
Published: (1980)
Kamusi ya maneno ya mtaalamu wa mambo ya kibinadamu : / a short dictionary of social science terms for swahili speakers.
by: Brian, James L.
Published: (1969)
by: Brian, James L.
Published: (1969)
Muhutasari wa taarifa ya tume ya kero ya rushwa nchini
Published: (1996)
Published: (1996)
Ujenzi wa imani ya jamii na amani Tanzania /
Published: (2005)
Published: (2005)
Taarifa ya utekelezaji wa mpango wa pili wa taifa wa kujihami kiuchumi Januari -Agost, 1982
Published: (1982)
Published: (1982)
Mpango wa tatu wa maendeleo ya miaka mitano ya kiuchumina jamii : 1 julai, 1976 -30 Juni 1981 : shabaha na maelekezo ( sehemu ya kwanza), mipango ya mikoa (sehemu ya pili)
Published: (1976)
Published: (1976)
Mpango wa tatu wa maendeleo ya miaka mitano ya kiuchumina jamii : 1 julai, 1976 -30 Juni 1981 : shabaha na maelekezo ( sehemu ya kwanza), mipango ya mikoa (sehemu ya pili)
Published: (1976)
Published: (1976)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : majedwali ya matokeo ya uratibu wa maoni ya wananchi
Published: (1991)
Published: (1991)
Utamaduni wa mwamko wa kijamii
by: Musa, H.S
Published: (2000)
by: Musa, H.S
Published: (2000)
Katiba ya muda ya Tanzania 1965
Published: (1965)
Published: (1965)
Katiba ya muda ya Tanzania 1965
Published: (1965)
Published: (1965)
Mkakati wa taifa wa kinga dhidi ya virusi vya UKIMWI 2009-2012: "Kuelekea Tanzania isiyo na maambukizo mapya ya VVU"
Published: (2009)
Published: (2009)
Katiba ya muungano wa Tanzania mwaka1977
Published: (2000)
Published: (2000)
Tume ya Rais ya mfumo wa chama kimoja au vyama vingi vya siasa Tanzania, 1991 : taarifa na mapendekezo ya Tume kuhusu mfumo wa siasa nchini Tanzania
Published: (1991)
Published: (1991)
Sera ya taifa ya tija, mapato, na bei.
Published: (1980)
Published: (1980)
Sera ya taifa ya tija, mapato, na bei.
Published: (1980)
Published: (1980)
Misingi ya sarufi ya Kiswahili /
by: Habwe, John
Published: (2004)
by: Habwe, John
Published: (2004)
Watoto wa maman'tilie /
by: Mbogo, E.
Published: (2018)
by: Mbogo, E.
Published: (2018)
Mpago wa kurekebisha uchumu wa Tanzania
Published: (1982)
Published: (1982)
Uongozi na utawala wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere : miaka 25 ya utumishi wangu kwa umma chini ya uongozi wa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere /
by: Msekwa, Pius
Published: (2012)
by: Msekwa, Pius
Published: (2012)
Mitazamo ya Waafrika kuhusu urithishwaji wa mali: Uchunguzi wa bunilizi za Kiswahili
by: Duwe Martina, et al.
Published: (2026)
by: Duwe Martina, et al.
Published: (2026)
Mpango wa tatu wa maendeleo wa mwaka 1982/83
Published: (1982)
Published: (1982)
Hatima ya maisha ya Waafrika katika Bunilizi za Kiswahili: Mwegamo wa kifalsafa
by: Duwe, Martina
Published: (2024)
by: Duwe, Martina
Published: (2024)
Muungano wa Tanganyika na Zanzibar : chimbuko, msingi na maendeleo.
Published: (2022)
Published: (2022)
Similar Items
- Hutuba ya Waziri wa Sayansi, Elimu ya Juu, Mhe. Dk. Pius Y. Ng'wandu (MB)
-
Majukumu ya msingi ya Maktaba katika kuleta mabadiliko kwenye sekta ya elimu nchini Tanzania: Uchunguzi yakinifu
by: Mosha, Goodluck E.
Published: (2024) -
Hidaya ya Shaaban Robert 4 : Koja la Lugha, Kielezo cha Fasili, Almasi za Afrika /
by: Robert, S.
Published: (2023) -
Elimu bora, lakini... = Quality education, but...
Published: (2004) -
Vitendawili vya kwetu /
by: Salla, H.D
Published: (2017)